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FAHAMU WAJIBU WA
MTEJA WA DAWASA

Ndugu Mteja, fahamu wajibu wako kwa Mamlaka;

1. Kutoa ushirikiano kwa watumishi wa Mamlaka
wanaokuhudumia.

2. Kutoa maoni kuhusu mipango na huduma
zitolewazo na Mamlaka.

3. Kuhudhuria mikutano inayositishwa na Mamlaka
ili kurahisisha upatikanaji wa taarifa sahihi.

4. Kutoharibu miundombinu ya majisafi na usafi
wa mazingira.

5. Kutoa taarifa kuhusu uharibifu wa miundombinu
na vyanzo vya maji.

6. Kulipa Ankara kwa wakati ili kuifanya Mamlaka
iwe na uwezo wa kuboresha huduma kwa wateja
wake.

Chanzo: Mkataba wa Huduma kwa Wateja, 2023
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